Máy hút bụi công nghiệp Kumisai KMS 30S (1800W – 30L)
- Tùy chọn thùng Inox hoặc thùng nhựa
Đặc điểm nổi bật
– Hút bụi khô, hút nước trên mặt sàn, hút bụi bẩn công nghiệp.
– Thùng chứa bụi được làm từ inox chắc chắn, chống gỉ sét, dễ tháo vệ sinh thùng chứa bụi.
– Mang lại kết quả làm sạch tuyệt vời cho cả việc sử dụng ướt và khô.
– Thiết kế thông minh, gọn gàng với kích thước 430 x 430 x 780mm, trọng lượng 12.2 kg.
– Bánh xe tiện lợi và dây điện dài, dễ dàng di chuyển máy để làm sạch những khu vực ngóc ngách ở xa mà không phải di dời ổ điện nhiều lần.
– Công suất 1800W, lưu lượng khí 125 L/S, hoạt động ổn định
– Độ ồn thấp, không rung lắc gây khó chịu cho người dùng và những người xung quanh.

Thông số kỹ thuật
| Tên SP | Máy hút bụi công nghiệp Kumisai KMS 30S (1 motor) |
| Loại | Máy hút bụi khô & ướt |
| Model | KMS 30S |
| Thương hiệu | Kumisai |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Màu sắc | Xanh, Vàng |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Công suất | 1800W / 1mortor |
| Mô tơ | Mỹ, cực khỏe, siêu bền |
| Dung tích | 30L |
| Lưu lượng khí | 120 L/s |
| Dây điện | 8m |
| Đường kính bình chứa | ф 345mm |
| Đường kính ống hút | ф 36mm |
| Chất liệu bình | Inox |
| Phụ tùng | 1 bàn hút nước/bụi, 02 ống Inox, 1 ống hút, 1 đầu hút góc, 1 đầu chổi tròn |
| Kích thước máy | (430 x 430 x 780) mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Mô tả sản phẩm
Thiết kế đơn giản gọn nhẹ
– Máy hút bụi công nghiệp Kumisai KMS 30S có tổng kích thước máy là: 438 x 438 x 835mm
– Sản phẩm rất nhỏ gọn với cân nặng chỉ 12.2kg tạo nhiều thuận lợi trong quá trình sử dụng.
– Máy có hệ thống bánh xe hỗ trợ quá trình di chuyển.
– Quá trình thao tác, vận hành với Kumisai KMS 30S cũng hết sức đơn giản.
– Chỉ cần cắm điện, bật công tắc khởi động của Kumisai KMS 30S. Bạn hướng đầu hút đến các vị trí bụi bẩn và thực hiện công việc của mình.
Chức năng 2 trong 1
Hút bụi khô, hút nước trên mặt sàn, hút bụi bẩn công nghiệp.
Động cơ bền bỉ, ổn định
– Motor: Mỹ, cực khỏe, siêu bền
– Kumisai KMS 30S được sản xuất theo công nghệ Nhật Bản. Sản phẩm có chất lượng tốt, các chi tiết, linh kiện được lắp ráp chính xác. Nhờ đó, thiết bị êm ái khi vận hành, không hề có những tiếng kêu lạ làm ảnh hưởng đến hoạt động xung quanh.
– Máy được cấu tạo từ các vật liệu cao cấp nên có độ bền cao. Sử dụng Kumisai KMS 30S, bạn sẽ tiết kiệm được đáng kể chi phí sửa chữa và bảo dưỡng.
Để biết thêm thông tin về sản phẩm cũng như đặt hàng chính hãng. Hãy goi ngay cho chúng tôi theo số Hotline: 0919.247.911
XEM THÊM: MÁY HÚT BỤI CÔNG NGHIỆP | MÁY CHÀ SÀN | MÁY GIẶT THẢM GHẾ | MÁY PHUN RỬA ÁP LỰC | XE QUÉT RÁC | DỤNG CỤ LAU KÍNH | DỤNG CỤ LAU SÀN | HÓA CHẤT VSCN | PHỤ KIỆN SỬA CHỮA THAY THẾ









Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.