Máy hút bụi khô/ướt Amtek BF330 (1 motor – 30L)
Đặc điểm nổi bật
– Công suất 1500W, Lực hút chân không 2000 mmH2O, Lưu lượng khí 53 l/s đem lại hiệu quả làm sạch cao, đáp ứng yêu cầu công việc đa dạng của người dùng
– Motor được quấn 100% dây đồng nên máy có khả năng hút mạnh mẽ, ổn định, vận hành êm ái
– Dung tích 30 lít giúp máy hoạt động liên tục trong thời gian dài mà không cần đổ bụi hay nước thường xuyên
– Bình chứa chất liệu ABS cao cấp chắc chắn, chống gỉ sét, dễ tháo vệ sinh thùng chứa bụi.
– Thiết kế hiện đại, tính năng đa dạng
– Bánh xe đa chiều giúp điều hướng linh hoạt, dễ dàng và nhanh chóng hơn
– Chức năng: hút khô / hút nước và các bụi bẩn công nghiệp hiệu quả.

Thông số kỹ thuật
| Tên Sản phẩm | Máy hút bụi khô/ướt – Amtek BF330 |
| Mã SP | BF330 |
| Thương hiệu | Amtek |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Màu sắc | Xanh |
| Công suất | 1500W |
| Chức năng | Hút bụi khô & ướt |
| Lực hút chân không | 2000 mmH2O |
| Lưu lượng khí: | 53 L/S |
| Dung tích | 30L |
| Chất liệu thùng chứa: | Nhựa ABS cao cấp |
| Cân nặng: | 9.3kg |
| Chiều dài dây điện: | 7.2m |
| Độ ồn: | 75 dB |
| Phụ kiện đi kèm | Bàn hút bụi, hút nước, đầu chổi tròn, đầu hút góc – hút khe rãnh, túi chứa bụi bằng vải |
| Bảo hành | 12 tháng |
Mô tả sản phẩm
Công suất 1500W đem lại hiệu quả làm sạch cao
– Với công suất 1500W Amtek BF330 đem lại hiệu quả làm sạch cao, đáp ứng yêu cầu công việc đa dạng của người dùng.
– Điều đặc biệt là motor này được quấn 100% dây đồng nên máy có khả năng hút mạnh mẽ, ổn định, vận hành êm ái và không gây ra tiếng ồn lớn trong quá trình vận hành.
– Máy được tích hợp thêm tính năng hút nước cùng các loại bụi bẩn công nghiệp hiệu quả nhờ các phụ kiện đi kèm máy.

Chức năng vệ sinh đa dạng
– Sản phẩm có chức năng vệ sinh đa dạng. Máy không chỉ hút bụi khô một cách đơn thuần mà còn có khả năng hút bụi ướt, nước thải rất hiệu quả.
– Dung tích thùng chứa 30 lít giúp người dùng chứa được nhiều rác, tiến hành công việc vệ sinh một cách liền mạch, không tốn nhiều thời gian để đi đổ bụi.
Thiết kế đơn giản gọn nhẹ
– Máy hút bụi hút nước Amtek BF330 (thùng nhựa 30L) có kích thước chiều cao chỉ 84cm
– Sản phẩm rất nhỏ gọn với cân nặng chỉ 9.3 kg dễ dàng di chuyển, tạo nhiều thuận lợi trong quá trình sử dụng.
– Máy có hệ thống bánh xe hỗ trợ quá trình di chuyển.
– Quá trình thao tác, vận hành với Amtek BF330 cũng hết sức đơn giản.
– Chỉ cần cắm điện, bật công tắc khởi động của Amtek BF330. Bạn hướng đầu hút đến các vị trí bụi bẩn và thực hiện công việc của mình.

Độ bền cao – vận hành ổn định
– AMTEK BF-330 được đánh giá cao về độ bền, khả năng vận hành êm ái và ổn định, phù hợp sử dụng lâu dài trong môi trường làm việc cường độ cao.
Phụ kiện đi kèm máy hút bụi khô/ướt AMTEK BF-330
– Đầu hút chổi tròn: Phù hợp làm sạch các bề mặt nhỏ như hộc tủ, khe cửa, trần nhà.
– Đầu hút khe: Dùng cho các khu vực hẹp như ray cửa, góc giường, ghế sofa.
– Đầu hút ghế: Lý tưởng để vệ sinh ghế văn phòng, sofa, ghế nhà hàng – khách sạn.
– Bàn hút bụi / hút nước: Dùng cho sàn nhà, thảm và bề mặt lớn.
– Ống inox hút bụi: Kết nối giữa ống mềm và bàn hút, đảm bảo truyền lực hút hiệu quả.
– Ống mềm hút bụi: Linh hoạt, dễ thao tác trong quá trình vệ sinh.
– Khay lọc bụi: Ngăn bụi mịn xâm nhập vào động cơ, giúp bảo vệ máy và tăng tuổi thọ.

Để biết thêm thông tin về sản phẩm cũng như đặt hàng chính hãng. Hãy goi ngay cho chúng tôi theo số Hotline: 0919.247.911
XEM THÊM: MÁY HÚT BỤI CÔNG NGHIỆP | MÁY CHÀ SÀN | MÁY GIẶT THẢM GHẾ | MÁY PHUN RỬA ÁP LỰC | XE QUÉT RÁC | DỤNG CỤ LAU KÍNH | DỤNG CỤ LAU SÀN | HÓA CHẤT VSCN | PHỤ KIỆN SỬA CHỮA THAY THẾ


















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.