Máy hút bụi khô & ướt Camry BF-585 (3 motor – 80L)
Đặc điểm nổi bật
– Thiết kế hiện đại, Ứng dụng rộng rãi, kết quả làm sạch tuyệt vời cho cả sử dụng ướt và khô.
– Công suất 3000W, hiệu suất vượt trội, mang lại độ tin cậy tối đa và đảm bảo tuổi thọ lâu dài.
– Trọng lượng chỉ 25kg, kết hợp cùng bánh xe đẩy tích hợp, di chuyển dễ dàng, tiện lợi
– Thùng chứa 80 lít chất liệu inox không gỉ cao cấp, chống ăn mòn.
– Giá cả phải chăng, độ bền cao, làm sạch nhanh.

Thông số kỹ thuật
| Tên SP | Máy hút bụi khô & ướt Camry BF-585 |
| Loại | Máy hút bụi khô & ướt |
| Model | BF-585 |
| Thương hiệu | Camry |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Màu sắc | Vàng, Đỏ |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Công suất | 3.000W / 3 mortor |
| Mô tơ | Mỹ, cực khỏe, siêu bền |
| Dung tích | 80L |
| Lưu lượng khí | 106 lít/giây |
| Lực hút | 250 mbar |
| Dây điện | 8m |
| Đường kính thùng chứa | ф440mm |
| Chất liệu bình | Inox |
| Phụ tùng | 1 bàn hút nước/bụi, 02 ống Inox, 1 ống hút, 1 đầu hút góc, 1 đầu chổi tròn |
| Kích thước đóng gói | 60x53x112cm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Mô tả sản phẩm
Sản phẩm Máy hút bụi khô & ướt Camry BF-585 thu hút được sự quan tâm lớn từ khách hàng không chỉ bởi vì giá thành rẻ, mà nó còn sở hữu nhiều tính năng hiện đại đem lại khác năng làm sạch cực tốt. Dưới đây là những tính năng và ưu điểm nổi bật sản phẩm:
– Thiết kế hiện đại, gọn gàng, chắc chắn, dễ dàng di chuyển đến vị trí làm việc.
– Làm từ chất liệu cao cấp, bền bỉ, chịu lực tốt.
– Hoạt động với công suất mạnh mẽ, nâng cao hiệu quả làm việc.
– Vận hành bền bỉ, an toàn, tiết kiệm điện năng.
– Dung tích thùng chứa lớn, có thể làm việc trong thời gian dài mà không cần dừng để đổ rác.
– Phụ kiện đi kèm đầy đủ.
Thùng chứa bụi
Được làm từ chất liệu inox cao cấp không gỉ cùng dung tích thùng chứa lên tới 80 lít. Nên nó có khả năng chứa được lưu lượng bụi lớn, nên không bị gián đoạn khi sử dụng và khi cần cũng dễ dàng tháo lắp để đổ bụi.
Hút bụi & hút nước
Thiết bị có 2 chức năng chính là hút bụi ướt, bụi khô cùng các loại bụi bẩn công nghiệp hiệu quả. Với 3 motor máy hút có tổng công suất là 3000W. Điều này giúp máy có thể dễ dàng làm sạch mọi bề mặt trong một khoảng thời gian ngắn mà không tốn nhiều công sức.
Phụ kiện đa dạng – Đầy đủ
Thiết bị được trang bị đầy đủ các đầu hút đi kèm như bàn hút nước, bàn hút bụi, đầu chổi tròn, đầu hút khe nhằm hỗ trợ công việc vệ sinh trong mọi ngóc ngách 1 cách nhanh chóng, dễ dàng.
Chất liệu cao cấp – Bền bỉ
Máy có thiết kế chắc chắn với thân máy inox chống gỉ cùng đầu máy và chân đế làm từ nhựa ABS bền bỉ, bánh xe và tay cầm vững chãi cho độ bền cao. Đồng thời, hệ thống bánh xe dưới để máy giúp người dùng có thể dễ dàng đến các vị trí cần tiến hành làm sạch mà không tốn nhiều công sức.
Để biết thêm thông tin về sản phẩm cũng như đặt hàng chính hãng. Hãy goi ngay cho chúng tôi theo số Hotline: 0919.247.911
XEM THÊM: MÁY HÚT BỤI CÔNG NGHIỆP | MÁY CHÀ SÀN | MÁY GIẶT THẢM GHẾ | MÁY PHUN RỬA ÁP LỰC | XE QUÉT RÁC | DỤNG CỤ LAU KÍNH | DỤNG CỤ LAU SÀN | HÓA CHẤT VSCN | PHỤ KIỆN SỬA CHỮA THAY THẾ









Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.