Máy hút bụi công nghiệp Camry BF-575 (1200W – 30L)
Đặc điểm nổi bật
– Máy hút bụi công nghiệp Camry BF-575: Hút bụi khô, hút nước trên mặt sàn, hút bụi bẩn công nghiệp.
– Thùng chứa bụi được làm từ inox chắc chắn, chống gỉ sét, dễ tháo vệ sinh thùng chứa bụi.
– Mang lại kết quả làm sạch tuyệt vời cho cả việc sử dụng ướt và khô.
– Thiết kế thông minh, gọn gàng kích thước 34.5x76cm, trọng lượng 11.6 kg.
– Bánh xe tiện lợi và dây điện dài, dễ dàng di chuyển máy để làm sạch những khu vực ngóc ngách ở xa mà không phải di dời ổ điện nhiều lần.
– Công suất 1200W, lưu lượng khí 53 L/S, hoạt động ổn định
– Độ ồn thấp, không rung lắc gây khó chịu cho người dùng và những người xung quanh.

Thông số kỹ thuật
| Tên SP | Máy hút bụi công nghiệp Camry BF-575 |
| Loại | Máy hút bụi khô & ướt |
| Model | BF-575 |
| Thương hiệu | Camry |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Màu sắc | Vàng, Đỏ |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Công suất | 1200W / 1mortor |
| Mô tơ | Mỹ, cực khỏe, siêu bền |
| Dung tích | 30L |
| Lưu lượng khí | 53 L/s |
| Lực hút | 230 mbar |
| Dây điện | 7m |
| Đường kính bình chứa | ф 345mm |
| Đường kính ống hút | ф 36mm |
| Chất liệu bình | Inox |
| Phụ tùng | 2 đầu hút sàn, Đầu hút khe, Đầu hút tròn, Ống nối cứng, Ống nối mềm |
| Kích thước máy | 43cm x 43cm x 78cm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Mô tả sản phẩm
Camry BF-575 là máy hút bụi công nghiệp, không chỉ hút được các bụi bẩn khô mà máy còn có khả năng hút nước, mang lại sự tiện lợi khi sử dụng. Thêm vào đó, chiếc máy này còn được trang bị công suất hoạt động mạnh mẽ (1.200W), dung tích thùng chứa 30 lít, giúp làm sạch không gian lớn một cách nhanh chóng, hiệu quả. Sản phẩm phù hợp sử dụng trong nhà hàng, khách sạn, công ty, nhà xưởng, dịch vụ vệ sinh, trạm rửa xe ô tô chuyên dụng…
Ưu điểm máy hút bụi công nghiệp Camry BF-575
– Thiết kế chắc chắn, có khả năng chống va đập tốt, phù hợp với môi trường công ty, nhà xưởng, rửa xe.
– Trọng lượng 11,6kg, bên dưới có bánh xe 4 chiều giúp di chuyển dễ dàng.
– Dây nguồn 7m linh hoạt, cho phép hút từ xa, tăng tính tiện lợi trong công việc vệ sinh.
– Có khả năng hút cả bụi khô và nước (cả chất lỏng), đáp ứng nhu cầu vệ sinh nhiều loại sàn, kể cả khi có nước tràn hoặc sàn ướt.
– Công suất 1.200W, tạo lực hút 230mbar mạnh mẽ, hút bụi khô và ướt nhanh chóng.
– Dung tích thùng chứa lớn (30 lít) giúp lưu trữ bụi, rác, nước thải tốt, giảm tần suất dỡ rác, tiết kiệm thời gian.
– Đi kèm nhiều phụ kiện đáp ứng nhu cầu: 2 đầu hút sàn, đầu hút khe, đầu hút tròn, ống nối cứng, ống nối mềm.
Phụ kiện kèm theo

– Bàn hút bụi: Hỗ trợ máy hút sạch mọi loại bụi bẩn, rác thải khô có trên sàn.
– Bàn hút nước: Cho phép người dùng hút sạch nước, chất lỏng trên bề mặt sàn.
– Đầu chổi tròn: Dùng để vệ sinh bề mặt ga đệm như: ghế ô tô, sofa, rèm cửa,…
– Đầu chổi khe: Có khả năng len lỏi vào nhiều ngóc ngách khó khăn như: khe giường, khe tủ,…
– Ống hút bụi: Nối trực tiếp đến máy hút bụi công nghiệp 30l giúp người dùng dễ dàng hơn trong việc sử dụng máy.
– Ống hút inox: 2 ống hút inox giúp người dùng có thể tùy ý kéo dài tay cầm sao cho phù hợp với nhu cầu.
Để biết thêm thông tin về sản phẩm cũng như đặt hàng chính hãng. Hãy goi ngay cho chúng tôi theo số Hotline: 0919.247.911
XEM THÊM: MÁY HÚT BỤI CÔNG NGHIỆP | MÁY CHÀ SÀN | MÁY GIẶT THẢM GHẾ | MÁY PHUN RỬA ÁP LỰC | XE QUÉT RÁC | DỤNG CỤ LAU KÍNH | DỤNG CỤ LAU SÀN | HÓA CHẤT VSCN | PHỤ KIỆN SỬA CHỮA THAY THẾ









Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.